Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cách đối phó với CAGT =))

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
playdj9x
Cấp Hạ sĩ
Cấp Hạ sĩ
playdj9x

cách đối phó với CAGT =)) Empty
Bài gửiTiêu đề: cách đối phó với CAGT =))   cách đối phó với CAGT =)) 30186112Wed Nov 30, 2011 10:00 am

Hôm qua tầm 4h mình với đứa bạn đi từ Hàng Bài rẽ ra Tràng Tiền, cả 2 đều ko mũ, lúc gần rẽ mình đã bảo đứa bạn là chỗ này hay có chó vàng lắm đấy mà đứa bạn mình vẫn cứ rẻ. Vừa dứt câu nó vẫn rẽ, 2 thằng xồ ra nhanh như chó đớp được mồi, thằng bạn mình vẫn rất bình tĩnh rút chìa khóa xe. Mình nghĩ thầm quả này lại mấy lít vào mồm rồi.

Sau màn chào hỏi theo nghi lễ và kiểm tra giấy tờ của các anh màu vàng chói chuyện hay bắt đầu

GT: Các anh đã vi phạm luật giao thông, .......... 2 mũ phạt 300k... bloh blahb-( b-(

Bạn : các anh thông cảm cho em, em đang vội lắm thế nên em mới quên cả mũ, ko mang cả tiền. 2 anh thông cảm cho em, em còn bao gsag anh cầm hút đỡ :-" :-" :-"

GT: Anh đi đâu mà vội, không nộp phạt vậy thì chúng tôi sẽ giữ xe .........

Mình vẫn đứng im.

Bạn : Em vội đi đám ma bà bạn em anh ạ, để em hỏi bạn em xem nó có tiền ko.

Nó nháy mình, mình bù lu bù loa em ko có tiền, em cũng vội mà, thôi 2 anh thông cảm.

GT giở giọng: Thôi các ông tướng đừng có lý do lý trấu, ko nộp phạt thì giữ xe

Bạn : Thôi đến nước này thì em cũng đành phải làm thế này[-O< [-O<

Nó móc trong túi áo ra cái phong bì : " Kính Viếng Hương Hồn Cụ " : thôi trong này còn 200 em đi viếng bà bạn em, h` các anh bắt bí em thế thì em cũng đành chịu, anh cầm giúp em 200 tiền viếng này đi rồi tha em. Em còn mỗi tiền viếng bà bạn em thôi

Mặt nó lúc đấy nhìn tội , nó nhắc đi nhắc lại câu :"200 tiền viếng bà em, anh cầm đi, giúp em" . Mình buồn cười không chịu được mà vẫn phải cúi gằm mặt tỏ vẻ buồn

2 thằng GT bối rối : Ơ cái j` đây, thế mày nộp cái này thì đi viếng kiểu j`?

Bạn : Thôi anh cứ cầm giúp em 200 tiền viếng này đi, đến đám ma em vay mượn sau, nếu ko vay được thì em thắp nén hương xin lỗi bà bạn em vậy.

GT : Thôi 2 ông biến , biến ngay đi.

Bạn : Em cảm ơn anh, lát nữa em sẽ thắp hương xin lộc cho anh, anh tên là j` số hiệu bao nhiêu để em khấn.

GT: Thôi thôi, 2 đứa mày đi đi, đi nhanh lên

Đi được 1 đoạn 2 thằng cười phá lên giữa đường thì ra là lúc nào trong người nó cũng thủ cái phong bì ghi chữ " Kính Viếng Hương Hồn Cụ " to đùng, nó bảo bọn CA kiêng nhất tiền ma chay nên cứ bị bắt tầm sáng đến tầm 9 10h tối thì cứ mang ra thì bố bảo thằng CA nào dám cầm nhưng qua 10h đến đêm thì bài này vô tác dụng nhé

=> Bài học cho các thanh niên không mũ nên mang theo mình 1 phong bì " Kính Viếng Hương Hồn Cụ " Các bạn sẽ an toàn hơn khi cò quay lũ cướp ngày đó)

Lưu ý : mặt phải diễn cho chuẩn, cấm cười vì tình huống này thực sự là buồn cười, mình đứng đó mà cứ phải cắn môi
mình sẽ thử rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
nhím
Cấp Trung sĩ
Cấp Trung sĩ
nhím

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đối phó với CAGT =))   cách đối phó với CAGT =)) 30186112Wed Nov 30, 2011 12:12 pm

hAhA . e lÀm đc nhƯg mÀ cÓ tÁc dỤng j mS bỌn CA cHỖ mìNh k nHỉ?? rolling on the floor
playdj9x
Cấp Hạ sĩ
Cấp Hạ sĩ
playdj9x

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đối phó với CAGT =))   cách đối phó với CAGT =)) 30186112Wed Nov 30, 2011 3:16 pm

nhím đã viết:
hAhA . e lÀm đc nhƯg mÀ cÓ tÁc dỤng j mS bỌn CA cHỖ mìNh k nHỉ?? rolling on the floor
cái gì cũng phải thử hê hê rolling on the floor
nhím
Cấp Trung sĩ
Cấp Trung sĩ
nhím

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đối phó với CAGT =))   cách đối phó với CAGT =)) 30186112Wed Nov 30, 2011 6:10 pm

thỬ lUng tUng cũng k đC đÂu a ạk. nHỠ lại bắt ng` khÁc pải chỌn 1 trOng 2 tHì chết rolling on the floor
playdj9x
Cấp Hạ sĩ
Cấp Hạ sĩ
playdj9x

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đối phó với CAGT =))   cách đối phó với CAGT =)) 30186112Wed Nov 30, 2011 6:22 pm

nhím đã viết:
thỬ lUng tUng cũng k đC đÂu a ạk. nHỠ lại bắt ng` khÁc pải chỌn 1 trOng 2 tHì chết rolling on the floor
1 trong 2 cái gì
TonyLee
Cấp Binh nhì
Cấp Binh nhì
TonyLee

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đối phó với CAGT =))   cách đối phó với CAGT =)) 30186112Wed Nov 30, 2011 6:30 pm

Bà chị mik k đội mũ đi qua mặt 2 thằng CSGT cứ vẫy tay:" Chị đi nhé , chị đi nhé". 2 thằng ngớ người không biết chị của đứa nào=))
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001586141243
ken1306
Cấp Binh nhì
Cấp Binh nhì
ken1306

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đối phó với CAGT =))   cách đối phó với CAGT =)) 30186112Thu Dec 01, 2011 8:29 am

hố hố, sao mình ko đc đọc bài này trước nhỉ, thế có phải đỡ oan mấy lít ko, hôm qua vừa bị chúng nó vặt cho... khổ quá đi, bây h cứ theo chiêu này mà làm hóa ra hay rolling on the floor nhưng ko biết nên viết bà của thàng bạn nào đây???
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đối phó với CAGT =))   cách đối phó với CAGT =)) 30186112

cách đối phó với CAGT =))
Trang 1 trong tổng số 1 trang